บริษัท ทีแมน ฟาร์มาซูติคอล จำกัด(มหาชน) ได้เข้าร่วมสัมมนาภายในงานสมาคมผู้ประกอบการร้านยารวมใจไทย ในงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2567 ณ ศูนย์การประชุมนานาชาตินงนุชพัทยา( NICE ) ในหัวข้อ “T.man next step นวัตกรรมสุขภาพฝีมือคนไทยขยายโอกาสของร้านยาเพื่อยกระดับคุณภาพชีวิตทุกคน” โดย คุณประพล ฐานะโชติพันธ์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร และคุณธนัท พลอยดนัย ผู้อำนวยการฝ่ายการตลาดและผลิตภัณฑ์
ทาง ทีแมน ต้องขอขอบคุณคณะกรรมการสมาคมและท่านสมาชิกทุกท่านที่ให้ความสนใจและเข้าร่วมสัมมนากันอย่างล้นหลาม เราหวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยพัฒนาและยกระดับธุรกิจร้านยาด้วยผลิตภัณฑ์นวัตกรรมที่เราจะสรรสร้างขึ้นเพื่อให้การสนับสนุนทุกท่านต่อไป
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/439873042_886094179985462_4833758343099615620_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440121212_886094163318797_6770587092911960055_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440107670_886094183318795_7015110615697728061_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440190151_886094249985455_7908156891617558906_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440102185_886094239985456_7979445322856424384_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/439985749_886094319985448_8207465553456684087_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/439967243_886094279985452_7596996956502032447_n-1024x686.jpg)
#tman #tmanpharceutical #ทีแมน #ทีแมนฟาร์มาซูติคอล #ฐานะโชติพันธ์