ทีแมน นำทีมเปิดตัวผลิตภัณฑ์ตัวใหม่ พารา ฟาสแอคทีฟ(Para Fast Activ) ซึ่งเป็นพาราเซตามอลสูตรใหม่ที่ออกฤทธิ์เร็วขึ้นกว่าพาราทั่วไป 2 เท่า เข้าร่วมงานสมาคมผู้ประกอบการร้านยารวมใจไทย เนื่องในโอกาสครบรอบ 50 ปี ได้จัดงานประชุมใหญ่สามัญประจำปี 2567 ณ ศูนย์การประชุมนานาชาตินงนุชพัทยา( NICE )
ผู้บริหารนำโดยคุณประพล ฐานะโชติพันธ์ ประธานเจ้าหน้าที่บริหาร พร้อมทีมผลิตภัณฑ์และทีมงานฝ่ายขาย ยกขบวนมาสคอตแบรนด์โพรโพลิซ โพล่า และไวต้า-ซี มาสร้างสีสันภายในงาน พร้อมกิจกรรมโฟโต้บูธภาพ AI ให้ร่วมสนุกกัน นอกจากนั้นยังมีถุง T.MAN Big Bag ถุงใบใหญ่มหึมาที่ไม่มีใครเหมือนสามารถใส่สินค้าได้อย่างจุใจก็ได้รับความสนใจจากสมาชิกทุกท่านอย่างล้นหลาม
ทาง ทีแมนขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่ให้การสนับสนุน ทีแมน เป็นอย่างดีมาโดยตลอด แล้วพบกันใหม่ครั้งหน้ากับกิจกรรมที่ที.แมนจะขนไปให้ร่วมสนุกกันอีกครั้ง
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440180969_886539019940978_5247880567669840472_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440125537_886538616607685_7064805719877227683_n-1024x686.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/05/440291381_886538686607678_142433974552681314_n-1024x686.jpg)
#tman #tmanpharceutical #ทีแมน #ทีแมนฟาร์มาซูติคอล #ฐานะโชติพันธ์