ทีแมน #ยินดีต้อนรับ คุณจักกพันธุ์ ผิวงาม #รองผู้ว่ากรุงเทพมหานคร เเละ คุณภัสรา นทีทอง #ผู้อำนายการเขตบางขุนเทียน พร้อมทีมงานเข้าเยี่ยมชมโรงงาน
คุณวริทธิ์ธร ศิริประภาษมงคล ประธานเจ้าหน้าฝ่ายงานวิศวกรรม พร้อมทีมงานฝ่ายวิศวกรรมโครงสร้าง บริษัท ทีแมน ฟาร์มาซูติคอล จำกัด (มหาชน) นำคณะรองผู้ว่าฯ เข้าเยี่ยมชม และสำรวจการจัดการด้านความสะอาดและสิ่งแวดล้อมภายในสถานที่รอบโรงงาน
โดยเป็นไปตามเกณฑ์มาตรฐานที่กำหนด ซึ่งเป็นแนวทางสำคัญที่ที.แมน มุ่งมั่นดำเนินการและพัฒนาอย่างต่อเนื่องมาโดยตลอด และยังตระหนักรู้ถึงคุณค่าของทรัพยากร คำนึงถึงผลกระทบที่จะเกิดขึ้นต่อทั้งสังคมและสิ่งแวดล้อม เพื่อเป้าหมายการส่งมอบสังคมและสิ่งแวดล้อมที่ดีมีคุณภาพให้กับคนรุ่นถัดไป
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/01/407786471_803581508236730_8397210190751618829_n-1024x683.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/01/407698920_803581518236729_1172418526721207494_n-1024x683.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/01/409128965_803581484903399_4970374549171554954_n-1024x683.jpg)
#ทีแมน #ทีแมนฟาร์มาซูติคอล #tman #tmanpharmaceutical