ทีแมน ฟาร์มาซูติคอล จำกัด (มหาชน) ล่องใต้สู่เมืองหาดใหญ่ พบลูกค้าที่ให้การสนับสนุนมาโดยตลอด ใน #งานประชุมใหญ่สมาชิกสมัยสามัญประจำปี 2566 และฉลองครบ 50 ปี #ชมรมร้านขายยาจังหวัดสงขลา @โรงแรมลีการ์เดนส์พลาซ่า หาดใหญ่ จังหวัดสงขลา
ทีมงานฝ่ายขาย การตลาดและผลิตภัณฑ์ ประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์ พร้อมทั้งบรรยายวิชาการในหัวข้อแนวทางการวินิจฉัยและรักษาโรคผื่นแพ้ที่พบบ่อยในร้านยา และนำเสนอผลิตภัณฑ์ Nevtral นวัตกรรมครีมสำหรับทาผื่นแพ้คันผิวหนังอักเสบ ที่วิจัยและพัฒนาร่วมกับมหาวิทยาลัยมหิดลและได้รับการสนับสนุนทุนวิจัยจากสำนักงานนวัตกรรมแห่งชาติ โดยภญ.สิริพรรณ รอดนวล และแนวทางการรักษาอาการจากการติดเชื้อที่ระบบทางเดินหายใจด้วยสารสกัดสแตนดาร์ดไดซ์โพรโพลิส และนำเสนอผลิตภัณฑ์ดูแลสุขภาพช่องปากและลำคอภายใต้แบรนด์ Propoliz โดย ภญ.ธัญพร เลิศวรรณเอก
ทีแมน ขอขอบคุณคณะกรรมการและท่านสมาชิกชมรมร้านขายยาจังหวัดสงขลา ที่ให้การต้อนรับอย่างอบอุ่น พร้อมเข้าร่วมเยี่ยมชมบูธประชาสัมพันธ์ผลิตภัณฑ์และบรรยายวิชาการในครั้งนี้เป็นอย่างสูง และพบกันใหม่ในการประชาสัมพันธ์ครั้งถัดไป
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/02/ทีแมน-ล่องใต้พบปะลูกค้า.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/02/ทีแมน-ล่องใต้พบปะลูกค้า-01.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/02/ทีแมน-ล่องใต้พบปะลูกค้า-02.jpg)
![](https://tmanpharmaceutical.com/wp-content/uploads/2024/02/ทีแมน-ล่องใต้พบปะลูกค้า-03.jpg)
#ทีแมน #ทีแมนฟาร์มาซูติคอล #tman #tmanpharmaceutical